ค่ายพัฒนาศักยภาพทางคณิตศาสตร์ ๒๕๖๕
…..วันพฤหัสบดีที่ ๒๖ มกราคม ๒๕๖๖ กลุ่มสาระคณิตศาสตร์โรงเรียนบึงมะลูวิทยา จัดค่ายพัฒนาศักยภาพทางคณิตศาสตร์ ปีการศึกษา ๒๕๖๕ ณ หอประชุมโรงเรียนบึงมะลูวิทยา เพื่อพัฒนาทักษะในด้านการแก้ปัญหา การให้เหตุผล การสื่อสาร การเชื่อมโยง และการคิดริเริ่มสร้างสรรค์ โดยมีท่าน ดร.กอบชัย โพธินาแค ผู้อำนวยการโรงเรียนบึงมะลูวิทยา เป็นประธานเปิดพิธี มีนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๕ จำนวน ๑๓๕ คนเข้าร่วมกิจกรรมค่ายค่ายพัฒนาศักยภาพทางคณิตศาสตร์ในครั้งนี้
![](http://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_ค่ายคณิตศาสตร์_๒๓๐๒๐๑_111-1024x682.jpg)
![](http://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_ค่ายคณิตศาสตร์_๒๓๐๒๐๑_131-1024x682.jpg)
![](http://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_ค่ายคณิตศาสตร์_๒๓๐๒๐๑_9-1024x1024.jpg)
![](http://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_ค่ายคณิตศาสตร์_๒๓๐๒๐๑_37-1024x682.jpg)
![](http://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_สารสวนพลู_๒๓๐๒๐๑_0-768x1024.jpg)