ศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับชาติ ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ครั้งที่ ๗๐
วันที่ ๒๙-๓๑ มกราคม ๒๕๖๖ โรงเรียนบึงมะลูวิทยา นำโดย ดร.กอบชัย โพธินาแค ผู้อำนวยการโรงเรียนบึงมะลูวิทยา รองผู้อำนวยการ คณะครู และบุคลากรทางการศึกษา นำนักเรียนเข้าร่วมแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับชาติ ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ครั้งที่ ๗๐ ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๕ ณ จังหวัดร้อยเอ็ด
![](http://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_ศิลปหัตถกรรม-ระดับชาติ-ครั้งที่70_๒๓๐๒๐_8-1024x768.jpg)
![](http://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_ศิลปหัตถกรรม-ระดับชาติ-ครั้งที่70_๒๓๐๒๐_26-1024x622.jpg)
![](http://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_ศิลปหัตถกรรม-ระดับชาติ-ครั้งที่70_๒๓๐๒๐_45-1024x768.jpg)
![](http://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_ศิลปหัตถกรรม-ระดับชาติ-ครั้งที่70_๒๓๐๒๐_57-768x1024.jpg)
![](http://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_ศิลปหัตถกรรม-ระดับชาติ-ครั้งที่70_๒๓๐๒๐_65-1024x576.jpg)
![](http://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_ศิลปหัตถกรรม-ระดับชาติ-ครั้งที่70_๒๓๐๒๐_62-1024x768.jpg)
![](http://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_สารสวนพลู_๒๓๐๒๐๑-11-768x1024.jpg)