ค่ายคุณธรรมนักเรียนชั้น ม.1 และ 4 ปีการศึกษา 2566
วันที่ ๖-๗ กรกฎาคม ๒๕๖๖ โรงเรียนบึงมะลูวิทยา จัดกิจกรรมค่ายพุทธบุตร “เด็กดี บ.ล.ว.” ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๖ โดยมี ดร.กอบชัย โพธินาแค ผู้อำนวยการโรงเรียนบึงมะลูวิทยา เป็นประธานในพิธีการเปิดค่ายกิจกรรม โดยนักเรียนที่เข้าร่วมกิจกรรมคือนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑ และนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔ ณ หอประชุมโรงเรียนบึงมะลูวิทยา
![](http://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/ป้ายค่ายพุทธบุตร-เด็กดีศรี-บลว.2566-1024x576.png)
![](http://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_สารสวนพลู_๒๓๐๗๐๗-768x1024.jpg)