สารสวนพลู “โครงการพาน้องกลับบ้าน”
วันที่ 2 พฤษภาคม – 10 มิถุนายน 2565
โรงเรียนบึงมะลูวิทยา ได้ดำเนินงานโครงการ “พาน้องกลับบ้าน” โดยได้ติดตาม ดูแล ช่วยเหลือ พานักเรียนที่หลุดจากระบบการศึกษา ให้กลับมาเรียน ตามนโยบาย “พาน้องกลับมาเรียน” ของ สพฐ.
![](http://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/714365-2-768x1024.jpg)
วันที่ 2 พฤษภาคม – 10 มิถุนายน 2565
โรงเรียนบึงมะลูวิทยา ได้ดำเนินงานโครงการ “พาน้องกลับบ้าน” โดยได้ติดตาม ดูแล ช่วยเหลือ พานักเรียนที่หลุดจากระบบการศึกษา ให้กลับมาเรียน ตามนโยบาย “พาน้องกลับมาเรียน” ของ สพฐ.