อบรมเชิงปฏิบัติการการป้องกันอัคคีภัย
วันอังคาร ที่ ๑๘ กรกฎาคม ๒๕๖๖ นำโดย นายณราวุฒิ กุนรา นายกองค์การบริหารส่วนตำบลบึงมะลู ร่วมกับโรงเรียนบึงมะลูวิทยา จัดโครงการฝึกอบรมเชิงปฏิบัติการการป้องกันอัคคีภัย ประจำปี ๒๕๖๖ โดยมี นายกอบชัย โพธินาแค ผู้อำนวยการโรงเรียนบึงมะลูวิทยา เป็นประธานในพิธีเปิดการอบรม ณ หอประชุมก้านพลู โรงเรียนบึงมะลูวิทยา ผู้บริหาร ครู และนักเรียนที่เข้าร่วมอบรม จำนวน ๑๐๐ คน
![](http://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_สารสวนพลู_๒๓๐๗๒๐11-1-768x1024.jpg)