ค่ายภาษาไทย 2565
ในวันพุธที่ 31 สิงหาคม 2565 โรงเรียนบึงมะลูวิทยา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ได้จัดให้มีกิจกรรมค่ายภาษาไทยขึ้น โดยจัดให้นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 ทุกห้องเข้าร่วมกิจกรรม ทั้งภาคเช้าและภาคบ่าย ณ หอประชุมโรงเรียนบึงมะลูวิทยาค่ะ
![](http://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/ป้ายค่ายภาษาไทย-2565-31.08.2565-1-1024x512.png)
ในวันพุธที่ 31 สิงหาคม 2565 โรงเรียนบึงมะลูวิทยา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ได้จัดให้มีกิจกรรมค่ายภาษาไทยขึ้น โดยจัดให้นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 ทุกห้องเข้าร่วมกิจกรรม ทั้งภาคเช้าและภาคบ่าย ณ หอประชุมโรงเรียนบึงมะลูวิทยาค่ะ