พิธีถวายพวงมาลาวันปิยะมหาราช
⭐️⭐️ วันอาทิตย์ที่ ๒๓ ตุลาคม ๒๕๖๕ เวลา ๐๗.๐๐ น. โรงเรียนบึงมะลูวิทยา นำโดยท่าน ดร.กอบชัย โพธินาแค ผู้อำนวยการโรงเรียนบึงมะลูวิทยา พร้แมด้วยรองผู้อำนวยการและหัวหน้ากลุ่มบริหารงานฯ คณะครูและบุคลากรทางการศึกษา ร่วมพิธีถวายพวงมาลาเพื่อน้อมรำลึก เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตของพระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่กัว รัชกาลที่ ๕ “วันปิยะมหาราช” ณ สนามหน้าที่ว่าการอำเภอกันทรลักษ์ อำเภอกันทรลักษ์ จังหวัดศรีสะเกษ ⭐️⭐️
![](http://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_พิธีถวายพวงมาลา_๒๒๑๑๐๓_1-1024x768.jpg)
![](http://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_พิธีถวายพวงมาลา_๒๒๑๑๐๓_13-768x1024.jpg)
![](http://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_พิธีถวายพวงมาลา_๒๒๑๑๐๓_31-1024x768.jpg)