มอบเงินช่วยเหลือเยียวยานักเรียนที่ประสบเหตุอัคคีภัย
วันอังคารที่ ๒๙ พฤศจิกายน ๒๕๖๕ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษยโสธร และโรงเรียนโรงเรียนบึงมะลูวิทยา นำโดยท่านผู้อำนวยการโรงเรียน ดร.กอบชัย โพธินาแค ท่านรองผู้อำนวยการ และคณะครูโรงเรียนบึงมะลูวิทยา ได้มอบเงินช่วยเหลือเยียวยานักเรียนที่ประสบเหตุอัคคีภัย ให้กับ ด.ญ.ชุติกาญจน์ สายราช นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2/5 และครอบครัว ณ โดมเอนกประสงค์โรงเรียนบึงมะลูวิทยา
![](http://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/317692479_588367103094178_4464292124686726694_n-1024x1024.jpg)
![](http://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/317498678_588367093094179_1282984127942953304_n-1024x1024.jpg)