โครงการศึกษาดูงานประจำปีงบประมาณ 2565
วันที่ 8-10 มีนาคม 2566 นำโดยท่าน ดร.กอบชัย โพธินาแค ผู้อำนวยการโรงเรียนบึงมะลูวิทยา พร้อมด้วยคณะครูและบุคลากรทางการศึกษา ศึกษาดูงานเปรียบเทียบการจัดการศึกษาและพัฒนาสิ่งแวดล้อม ณ โรงเรียนศรียานุสรณ์ อำเภอเมือง จังหวัดจันทบุรี สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเขตจันทบุรี ตราด ขอขอบพระคุณ นายสมพงษ์ เปรมปิยศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนศรียานุสรณ์ คณะครูและบุคลากรทางการศึกษาทุกท่าน ที่ให้การต้อนรับ แลกเปลี่ยนเรียนรู้แนวทางในการพัฒนาคุณภาพผู้เรียน เพื่อยกระดับคุณภาพของสถานศึกษาต่อไป
![](http://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/LINE_ALBUM_ศึกษาดูงาน_๒๓๐๓๑๕9-1024x768.jpg)
![](http://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/LINE_ALBUM_ศึกษาดูงาน_๒๓๐๓๑๕16-1024x768.jpg)
![](http://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/LINE_ALBUM_ศึกษาดูงาน_๒๓๐๓๑๕34-1024x768.jpg)