ขอแสดงความชื่นชมยินดี
ขอแสดงความยินดีกับ นางสาววุ้น ดอกเกษ นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๕/๕ นักเรียนโรงเรียนบึงมะลูวิทยา ได้รับรางวัลเหรียญทองแดง ในการแข่งขันกีฬามวยปล้ำชายหาด รุ่นนำหนักไม่เกิน ๖๐ กิโลกรัมหญิง ในการแข่งขันกีฬาเยาวชนแห่งชาติ ครั้งที่ ๓๘ นครสวรรค์เกมส์ ครูผู้สอน นายไกรสอน ดัดถุยาวัฒน์ และนายประเสริฐ แสงสว่าง
![](http://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/LINE_ALBUM_แสดงความยิน-ชื่นชม_๒๓๐๔๐๒.jpg)