ตลาดนัดหลักสูตร
วันพุธที่ ๑๒ กรกฎาคม ๒๕๖๖ โรงเรียนบึงมะลูวิทยา นำนักเรียนเข้าร่วมชมนิทรรศการตลาดนัดหลักสูตรอุดมศึกษา ครั้งที่ ๒๕ ณ มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี จังหวัดอุบลราชธานี นักเรียนที่ เข้าร่วมชมนิทรรศการคือนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๖ เพื่อเป็นประโยชน์ด้านการศึกษาต่อและเป็นทางเลือกในการศึกษาต่อในระดับอุดมศึกษาของนักเรียนต่อไป
#งานประชาสัมพันธ์โรงเรียนบึงมะลูวิทยา
![](http://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_สารสวนพลู_๒๓๐๗๑๓-768x1024.jpg)