พิธีลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือทางวิชาการ (MOU)
ส่งเสริม สนับสนุน สร้างโอกาส
โรงเรียนบึงมะลูวิทยา นำโดยท่าน ดร.กอบชัย โพธินาแค ผู้อำนวยการโรงเรียน พร้อมด้วย นายศุกชัย วโรรส รองผู้อำนวยการโรงเรียน ได้เดินทางเข้าร่วมพิธีลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือทางวิชาการ (MOU) กับสถาบันพระบรมราชชนนี สรรพสิทธิประสงค์ เพื่อส่งเสริม สนับสนุน ให้นักเรียนได้มีโอกาสศึกษาต่อในด้านที่ตนเองสนใจ ณ โรงเรียนศรีสะเกษวิทยาลัย จังหวัดศรีสะเกษ
![](http://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/328335-1024x768.jpg)
![](http://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/327991-1024x768.jpg)
![](http://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/328047.jpg)
![](http://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/328048-1024x768.jpg)
![](http://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/328334-1024x641.jpg)
![](http://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/339212-1024x768.jpg)
![](http://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/339213-1024x703.jpg)