กิจกรรมวันครู ๒๕๖๕
” ศิษย์ดี ครูดี มีอนาคต”
…..วันจันทร์ที่ ๑๖ มกราคม ๒๕๖๖ โรงเรียนบึงมะลูวิทยา นำโดยท่านผู้อำนวยการโรงเรียน ดร.กอบชัย โพธินาแค ท่านรองผู้อำนวยการ นางสาวเกวลี ศุภเลิศ คณะครูและบุคลากรทางการศึกษาโรงเรียนบึงมะลูวิทยา ได้เข้าร่วมกิจกรรมงานวันครูแห่งชาติ อำเภอกันทรลักษ์ ครั้งที่ ๖๗ ณ โดมเอนกประสงค์โรงเรียนกันทรลักษ์วิทยา อำเภอกันทรลักษ์ จังหวัดศรีสะเกษ
![](http://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/LINE_ALBUM_วันครูแห่งชาติ66_๒๓๐๑๑๗-1024x683.jpg)
![](http://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/LINE_ALBUM_วันครูแห่งชาติ66_๒๓๐๑๑๗_4-1024x768.jpg)
![](http://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/LINE_ALBUM_วันครูแห่งชาติ66_๒๓๐๑๑๗_8-1024x768.jpg)
![](http://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/LINE_ALBUM_วันครูแห่งชาติ66_๒๓๐๑๑๗_9-1024x768.jpg)
![](http://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/LINE_ALBUM_วันครูแห่งชาติ66_๒๓๐๑๑๗_11-1024x768.jpg)