แนะแนวการศึกษาต่อ ปีการศึกษา ๒๕๖๖
…..โรงเรียนบึงมะลูวิทยา มีกำหนดจัดกิจกรรมแนะแนวเพื่อการศึกษาต่อในระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑ และระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔ ปีการศึกษา ๒๕๖๖ ขึ้นในระหว่างวันที่ ๒๔ – ๒๕ มกราคม ๒๕๖๖ และระหว่างวันที่ ๒ – ๖ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๖ ซึ่งเป็นกิจกรรมที่ส่งเสริมให้นักเรียนในกลุ่มพื้นที่ให้บริการและนอกพื้นที่บริการ ได้รับทราบข้อมูลและนโยบายการรับเข้าศึกษาต่อ ในระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑ และระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔ ของโรงเรียนบึงมะลูวิทยาและเป็นการสนับสนุนให้นักเรียนในระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ ๖ และระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๓ ในสถานศึกษาต่าง ๆ เข้ามาศึกษาต่อในโรงเรียนบึงมะลูวิทยา
![](http://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_แนะแนวศึกษาต่อ-พ.ศ.2566_๒๓๐๒๐๗_15-1024x768.jpg)
![](http://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_แนะแนวศึกษาต่อ-พ.ศ.2566_๒๓๐๒๐๗_26-1024x576.jpg)
![](http://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_แนะแนวศึกษาต่อ-พ.ศ.2566_๒๓๐๒๐๗_236-1024x576.jpg)
![](http://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/optim_0000fx.png)
![](http://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/11670-1024x724.jpg)