อบรมให้ความรู้เรื่อง “บุหรี่ไฟฟ้า”
วันศุกร์ที่ ๒๖ พฤษภาคม ๒๕๖๖ โรงเรียนบึงมะลูวิทยา นำโดยงานกิจการนักเรียน ได้จัดอบรมให้ความรู้เรื่อง บุหรี่ไฟฟ้า แก่นักเรียนโรงเรียนบึงมะลูวิทยา เพื่อเป็นการป้องและคุ้มครองสุขภาพของนักเรียน ให้ปลอดภัยและรอดพ้นจากการเสพติดบุหรี่และบุหรี่ไฟฟ้า ณ หอประชุมโรงเรียนบึงมะลูวิทยา
![](http://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/349319146_930112358223273_3812948566796006749_n-1024x768.jpg)
![](http://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/350119118_802476224345996_8666312064583442293_n.jpg)