ขอแสดงความยินดี
ขอแสดงความยินดี กับ นางสาวสุธินันท์ ยิ่งชาติ และ นางสาวรติกานต์ กรกัน นักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6/2 ที่ได้รับคัดเลือกเข้าศึกษาต่อคณะพยาบาลศาสตร์ สถาบันพระบรมราชนกค่ะ
![](https://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/รติกานต์_0-1024x724.png)
![](https://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/สุธินันท์_0-1024x724.png)
ขอแสดงความยินดี กับ นางสาวสุธินันท์ ยิ่งชาติ และ นางสาวรติกานต์ กรกัน นักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6/2 ที่ได้รับคัดเลือกเข้าศึกษาต่อคณะพยาบาลศาสตร์ สถาบันพระบรมราชนกค่ะ