ประชุมรับมอบนโยบายและจุดเน้น เพื่อเป็นการพัฒนาคุณภาพการศึกษา ปีการศึกษา 2567
วันพุธที่ 8 พฤษภาคม 2567 นายกอบชัย โพธินาแค ผู้อำนวยการโรงเรียนบึงมะลูวิทยา ผู้บริหารและคณะครูโรงเรียนบึงมะลูวิทยา ได้เข้าร่วมประชุมรับมอบนโยบายและจุดเน้น เพื่อเป็นการพัฒนาคุณภาพครูให้พร้อมก่อนเปิดภาคเรียนใหม่ โดย ดร.รัตติกร ทองเนตร ผู้อำนวยการเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร ณ หอประชุมกันทรพิพัฒน์ โรงเรียนกันทรลักษ์วิทยา โดยมีผู้บริหารสถานศึกษาและครูโรงเรียนในสังกัดสหวิทยาเขตพระวิหารเข้าร่วมในการประชุมรับนโยบายฯครั้งนี้
![](https://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_พัฒนาครูไปราชการ_๒๔๐๕๑๓_7-1024x576.jpg)
![](https://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_พัฒนาครูไปราชการ_๒๔๐๕๑๓_9-1024x576.jpg)
![](https://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_พัฒนาครูไปราชการ_๒๔๐๕๑๓_11-1024x576.jpg)
![](https://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_พัฒนาครูไปราชการ_๒๔๐๕๑๓_2-1024x768.jpg)
![](https://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_พัฒนาครูไปราชการ_๒๔๐๕๑๓_4-1024x576.jpg)
![](https://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_พัฒนาครูไปราชการ_๒๔๐๕๑๓_1-1024x768.jpg)