ปัจฉิมนิเทศ ม.3 ม.6
#ขอเชิญชวนร่วมแสดงความยินดีกับลูกๆนักเรียน ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๓ และมัธยมศึกษาปีที่ ๖ ในโอกาสสำเร็จการศึกษา Congratulations Day ณ หอประชุมโรงเรียนบึงมะลูวิทยา ในวันพฤหัสบดีที่ ๗ มีนาคม ๒๕๖๗
มาถ่ายด้วยกันเยอะๆนะคะ
![](https://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/54844EC8-9EB7-441E-912C-47CA094EFD5F-727x1024.png)
#ขอเชิญชวนร่วมแสดงความยินดีกับลูกๆนักเรียน ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๓ และมัธยมศึกษาปีที่ ๖ ในโอกาสสำเร็จการศึกษา Congratulations Day ณ หอประชุมโรงเรียนบึงมะลูวิทยา ในวันพฤหัสบดีที่ ๗ มีนาคม ๒๕๖๗
มาถ่ายด้วยกันเยอะๆนะคะ