อบรม TO BE NUMBER ONE
วันที่ ๒๙ พฤษภาคม ๒๕๖๗ นายวิชิต โพธิ์ขาว ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนบึงมะลูวิทยา ได้นำนักเรียนเข้าร่วมอบรมประชุมเชิงปฏิบัติการเพื่อพัฒนาศักยภาพแกนนำชมรม/ศูนย์เพื่อนใจ TO BE NUMBER ONE ในสถานศึกษา ระดับจังหวัดศรีสะเกษ ประจำปี ๒๕๖๗ ระหว่างวันที่ ๒๙-๓๑ พฤษภาคม ๒๕๖๗ ณ ห้องประชุมโรงแรมพรหมพิมาน จังหวัดศรีสะเกษ
![](https://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/S__12689416-1024x922.jpg)
![](https://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/S__12771333_0-1024x768.jpg)
![](https://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/S__12771336_0-1024x768.jpg)
![](https://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/S__12795923_0-1024x768.jpg)
![](https://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/S__12795913_0-1024x768.jpg)
![](https://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/S__12795915_0-1024x768.jpg)
![](https://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/S__12795921_0-1024x768.jpg)
![](https://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/S__12795924_0-1024x768.jpg)
![](https://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/S__12795925_0-1024x768.jpg)
![](https://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/S__12795926_0-1024x768.jpg)
![](https://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/S__12795930_0-1024x768.jpg)
![](https://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/S__12795928_0-1024x768.jpg)