อบรมพัฒนาการจัดการเรียนรู้กลุ่มสาระฯสุขศึกษาและพลศึกษา
วันพฤหัสบดีที่ ๓๐ พฤษภาคม ๒๕๖๗ นายไกรสอน ดัดถุยาวัฒน์และนายประเสริฐ แสงสว่าง ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนบึงมะลูวิทยา เป็นตัวแทนกลุ่มสาระการเรียนรู้ฯเข้าร่วมรับการพัฒนาการจัดกิจกรรการเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกและพลศึกษา เพื่อพัฒนาทักษะการคิดตามโรงเรียนชายขอบ จังหวัดศรีสะเกษ ณ โรงเรียนภูมิซรอลวิทยา
![](https://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/448_0-1024x768.jpg)
![](https://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/663_0-1024x768.jpg)
![](https://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/472_0-1024x768.jpg)
![](https://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/478_0-1024x768.jpg)
![](https://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/479_0-1024x768.jpg)
![](https://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/659_0-1024x768.jpg)