กิจกรรมวันงดสูบบุหรี่โลก
วันพฤหัสบดีที่ ๓๐ พฤษภาคม ๒๕๖๗ โรงเรียนบึงมะลูวิทยา นำโดยงานกิจการนักเรียน ได้จัดอบรมให้ความรู้เกี่ยวกับเรื่องการสูบบุหรี่ไฟฟ้าและการขับขี่ปลอดภัย โดยมีวิทยากรมาให้ความรู้แก่นักเรียนจากสถานีตำรวจบึงมะลู เพื่อการป้องกันสุขภาพจากสารเสพติดที่เกิดจากบุหรี่และบุหรี่ไฟฟ้า และเพิ่มความปลอดภัยในการใช้รถบนท้องถนน ณ หอประชุมโรงเรียนบึงมะลูวิทยา
คลิกรูปภาพเพิ่มเติม คลิกที่นี่
![](https://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_24266_240530_1-1024x683.jpg)
![](https://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_24266_240530_3-1024x683.jpg)
![](https://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_24266_240530_9-1024x683.jpg)
![](https://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/176988_0-1024x576.jpg)
![](https://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_24266_240530_15-1024x683.jpg)
![](https://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_24266_240530_12-1024x683.jpg)