ถวายพระพรชัยมงคลพระราชินีฯ
วันพฤหัสบดีที่ ๓๐ พฤษภาคม ๒๕๖๗ โรงเรียนบึงมะลูวิทยา นำโดย นายกอบชัย โพธินาแค ผู้อำนวยการโรงเรียนบึงมะลูวิทยา ผู้บริหาร คณะครูบุคลากรทางการศึกษาและนักเรียน ได้กิจกรรมถวายพระพรชัย เนื่องในวโรกาสครบรอบพระชนมพรรษา ๔๖ พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสุทธิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี ครบรอบในวันที่ 3 มิถุนายน 2567 ณ หอประชุมโรงเรียนบึงมะลูวิทยา
คลิกดูรูปภาพเพิ่มเติม คลิกที่นี่
![](https://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_24266_240530_2-1024x683.jpg)
![](https://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_24266_240530_4-1024x683.jpg)
![](https://blwsc.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_24266_240530_23-1024x683.jpg)